Rigakafin Wanke Jakunkunan Canvas

13075911236_757987577       

         Jakunkuna na zanesuna ɗaya daga cikin jakunkuna masu inganci na yau da kullun. Kowane iyali a rayuwa yana da jakunkuna ɗaya ko biyu. To, waɗanne batutuwa ne ya kamata mu mai da hankali a kai lokacin amfani da zane na al'ada a rayuwar yau da kullum?Guangzhou Tongxing Packaging Products Co., Ltd. , Masu kera jakar zane suna raba wasu cikakkun bayanai game da wanke jakar zane:

1. Tsabtace Farko:

Lokacin da aka dawo da jakar, tana buƙatar kulawa ta musamman idan an tsabtace ta a karon farko. Yankin fata na;za a iya goge jakar zane tare da manna na fata don hana nadawa da matsa lamba, don kauce wa nakasa; domin tsawaita rayuwar sabis najakar baya ta zane, jakar jaka, jakar kafada zane, da dai sauransu ... kana bukatar ka ƙara kadan kadan a cikin ruwa da farko Gishiri, bari ya zama cikakke a cikin ruwa, sa'an nan kuma jiƙa jakar zane a cikin ruwa na tsawon rabin sa'a, amfanin wannan maganin shine a yi koyi da zane mai kyau. jakka tana faduwa.

2. Bukatun zafin ruwa:

An yi jakar zane da zane mai inganci, don haka zafin ruwa bai kamata ya yi yawa ba lokacin wankewa. Idan ruwan zafin ya yi yawa, zai yi laushi kamar tawul, wanda zai haifar da ɗan nakasu ko sassauƙar bayyanar. Zai fi dacewa don sarrafa zafin ruwa a digiri 30. Abin da ke gaba ya fi kyau.

3. Hanyar tsaftacewa:

Kada a saka shi a cikin injin wanki kuma a wanke da wasu tufafi don ceton matsala. An yi jakar zane da zane, don haka yana da sauƙin ɗaukar launi. Idan wasu tufafin sun bushe, zai shafi launi na jakar jakar baya da kanta, wanda zai haifar da matsala. Na biyu gurbata; yi ƙoƙari kada ku wanke jaka da tufafi don ceton matsala.

4. Zaɓin wakili mai tsabta:

Canvas gabaɗaya yana da ɗan faɗuwa, don haka kuna buƙatar kulawa ta musamman ga nau'in da adadin abubuwan sinadarai yayin tsaftacewa. Gabaɗaya, kar a yi amfani da wanki waɗanda ke ɗauke da aikin bleaching ko kyalli. Lokacin amfani, dole ne ku kula da umarnin akan marufin samfurin. Idan ba tabon mai ko tawada ba, kuna buƙatar sarrafa adadin kaɗan gwargwadon yuwuwa don rage faɗuwa.

5. Bushewa:

Bai kamata a fallasa jakar zane ga rana ba, ta yadda ruwan zai yi sauri ya ƙafe ya bar burbushi kuma ya haifar da rawaya. Saboda haka, yana da kyau a bushe shi a wuri mai sanyi bayan an wanke da ruwa. Zai fi kyau a nade shi da takarda bayan gida da yawa bayan an wanke, kuma dole ne ya kasance kusa da saman kunshin don hana launin launi, sannan kuma don hana saman zane daga launin rawaya sannan kuma bushewa ko bushewa a cikin inuwa. kuma kada ku bijirar da shi ga rana.

Barka da zuwa al'ada jakar zane naku!

Duk wata tambaya da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu, muna farin cikin taimaka, godiya da yawa.

 


Lokacin aikawa: Mayu-20-2021