Mafi kyawun Jakunkuna na Kayan Abinci 9 da ake Sake Amfani da su na 2020

Mafi kyawun Jakunkuna na Kayan Abinci 9 da ake Sake Amfani da su na 2020

Taimaka rage sharar gida tare da waɗannan totes da ɗaukar kaya

 

Mafi kyawun Gabaɗaya: Baggu Standard Baggu Baggu Mai Sake Amfani da Bag

Ɗaya daga cikin mafi wuya kuma mafi dadewa da za'a iya sake amfani da ita shine Baggu. Ana sayar da su daban-daban, waɗannan ton siyayya suna zuwa cikin launuka masu yawa, gami da kwafi mai daɗi. Duk da yake suna da tsada idan aka kwatanta da wasu jeri na jakunkuna na kayan miya da za a sake amfani da su, Baggu ya cancanci kashewa don iyawar sa da dorewa.

Masu bita sun yaba game da Baggu don ƙarancin yanayin ɗabi'a, sauƙin wankewa, da ikonsa na ɗaukar kaya kamar fakiti 12 na soda, kayan abinci, ko buƙatun yau da kullun. Jakar tana da nauyin kilo 50 kuma masu amfani suna jin kwarin gwiwa cewa yana iya ɗaukar wannan nauyin cikin sauƙi tsawon shekaru. A matsayin kari, launuka da yawa an yi su ne da kayan da aka sake yin fa'ida cikin kashi 40, don haka za ku iya jin daɗi sau biyu game da amfani da waɗannan jakunkuna na kayan abinci da za a sake amfani da su.

 

Mafi kyawun Saiti: BagPodz Jakunkunan Siyayya Mai Sake Amfani da su

Mafi kyawun jakunkuna da za a sake amfani da su su ne waɗanda kuke tunawa da amfani da su, kuma wannan saitin daga BagPodz yana sauƙaƙa yin duka biyun. Kowane saitin buhunan kayan miya guda 5 (ko 10) da za a sake amfani da su yana zuwa a cikin jakar zipper wanda ke sauƙaƙa tsugunar jakunkunan da ɗaukar su don amfani. Masu bita suna son ikon yanke jakar a jakarsu ko kulinsu kuma cikin sauƙin ɗaukar jakar kayan abinci idan an buƙata.

Kowace jakar sayayya mai sake amfani da BagPodz tana riƙe har zuwa fam 50, kuma masu amfani sun ce jakar tana da ɗan akwatin ƙasa wanda zai sauƙaƙa buɗe jakar yayin da kuke loda ta. Suna dadewa na tsawon shekaru a yanayin yawancin mutane kuma babbar shawararku na iya zama ko kuna buƙatar saiti na 5 ko 10 kuma wanne mai haske, launi mai haske don zaɓar.

 

Mafi Wankewa: BeeGreen Sake Amfani da Jakunkunan Kayan Abinci

Jakunkuna na kayan abinci da za a sake amfani da su suna ɗaukar aikin ɗaukar madara, ƙwai, nama da ƙari, amma wani lokacin hakan na iya haifar da zubewa da tabo. Jakar kayan miya da za a sake amfani da ita, kamar wannan saitin biyar na BeeGreen, yana ba da sauƙin adana jakunkunan kayan abinci. mai tsabta kuma ba tare da kwayoyin cuta ba.

An yi shi da nailan ripstop 210-T, ana iya wanke waɗannan buhunan kayan abinci da hannu ko kuma ta hanyar zagayowar a cikin injin wanki, kawai ba mai bushewa ba. Tsaya bushe kuma za su kasance a shirye don sake amfani da su a balaguron jigilar ku na gaba.

 

Mafi kyawun Canvas: Co. Colony Co. Mai Sake Amfani da Jakar Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa

Kamar babbar jakar takarda, amma mafi kyau, wannan jakar kayan abinci da ake sake amfani da ita tana da ɗaki da ƙarfi. An yi shi da zane mai kakin zuma 16-oza wanda ke ba da ƙarin ƙarfi da juriya na ruwa. Koyaya, lura cewa wannan jakar kayan miya da za'a sake amfani da ita ba ta iya wankewa ba; dole ne ku gano duk wani tabo ko zubewa mai tsabta.

Wannan jakar tana da girma iri ɗaya da jakar takarda mai launin ruwan kasa-17 x 12 x 7-inci. Abin da mutane ke godiya game da wannan zane shi ne cewa ya tsaya a kan kansa don sauƙin saukewa. Har ila yau, yana da hannaye masu tsayi da yawa don majajjawa a kan kafada-ko da yake suna da kunkuntar, wanda zai iya sa su jin dadi idan kana ɗaukar kaya mai nauyi na dogon lokaci bisa ga masu amfani.

 

Mafi Wuraren Wuta: NZ Jakunkuna Masu Kayayyakin Kayan Abinci

A kiyaye abinci daga narke ko narkewa ta amfani da jakar kayan abinci da aka sake amfani da ita. Wannan sigar daga Gidan Gidan NZ yana zuwa ne cikin baƙar fata kawai amma ana samunsa cikin girma dabam dabam don biyan bukatun ku.

Wannan jakar kayan abinci da aka keɓe tana da hannaye waɗanda aka ƙarfafa har zuwa kasan jakar, wanda ke taimaka wa waɗannan jakunkuna don tsayin daka da aikin ɗaukar kaya masu nauyi kamar su. nama daskararre, galan na madara, da sauransu. Masu sharhi da yawa sun ba da rahoton cewa wannan jakar da aka keɓe tana sa kayan abinci su yi sanyi na sa'o'i da yawa kuma hatta masu amfani a cikin jihohin zafi da rana sun gamsu. Kawai ka tuna cewa yayin da waɗannan jakunkuna na kayan abinci ke sanya abubuwa su yi sanyi, ba su da ruwa. Idan ka tura shi tsayi da yawa kuma abin da ke ciki ya fara narkewa, za a sami jakar jika a hannunka.

 

Mafi Sake Fa'ida: Planet E Mai Sake Fa'ida Bags

Ji sau biyu kyau game da ku kayan abinci halaye ta hanyar ɗauko koren jakunkunan kayan miya da za a sake amfani da su daga robobin da aka sake sarrafa su. Waɗannan jakunkuna na Planet E an yi su ne daga PET mara saƙa, wanda ainihin kwalabe na filastik da aka sake sarrafa su. Yayin kawar da buƙatar amfani da ƙarin robobi a cikin ayyukan yau da kullun na yau da kullun, wannan saitin buhunan kayan abinci da aka sake amfani da su yana sanya filastik tare da rayuwar da ta gabata don amfani mai kyau.

Waɗannan jakunkuna na kayan miya da za a sake amfani da su na yanayi suna da ƙarfafa ƙasa da ɓangarorin rugujewa, wanda ke taimaka musu su adana lebur a cikin motarka, kayan abinci, ko kabad. Ka tuna cewa ba za a iya wanke na'ura ba saboda yadda aka gina su, don haka dole ne ka daidaita don tsaftace tabo. Masu amfani suna son nawa kowace jaka ke riƙe kuma ba su ba da rahoton wani takaici tare da ba da jakunkuna da zubar da abinda ke ciki.

 

Mafi Kyawun Kasafin Kudi: Jakunkunan Kayan Abinci Mai Sake Amfani da su

Kiyaye kaɗan daga cikin waɗannan jakunkuna na kayan miya da za a sake amfani da su a hannu a kowane lokaci don ɗaukar kayan abincin ku ko haɗa abubuwan yau da kullun. Rage sawun ku na muhalli ba tare da busa kasafin kuɗin ku ba ta hanyar ba da oda shida daga cikin waɗannan jakunkuna na kayan abinci da za a sake amfani da su akan ƙasa da $15.

Akwai a cikin launuka masu ƙarfi, alamu, da kwafi kamar cacti ko kuliyoyi, waɗannan jakunkuna suna ƙara launi yayin ɗaukar duk wani abu da kuke buƙata-muddin yana auna kilo 35 ko ƙasa da haka. Wannan ƙarfin nauyi ya fi iyakance idan aka kwatanta da wasu jakunkuna masu ƙarfi da za a iya sake amfani da su a kasuwa amma har yanzu yana da ƙarfi don ɗaukar galan na madara, manyan akwatunan pizza, da ƙari. Masu sharhi kuma sun nuna cewa waɗannan jakunkuna ana iya wanke su kuma suna riƙe da kyau, duk da jakunkuna na kasafin kuɗi.

 

Mafi kyawun Ƙungiya: Lotus Trolley Bags

Jakunkuna na Lotus Trolley sanannen zaɓi ne don shirya jakunkunan kayan miya da za a sake amfani da su. Saitin ya hada da jakunkuna hudu, daya daga cikinsu jakar sanyaya ce. Abubuwan da suka dace sun haɗa da wuri don ƙwai, kwalabe na giya, maɓalli, da ƙari. Amfanin saitin jakar Lotus shine ka saka jakunkuna guda hudu a cikin keken siyayyar ka da sanduna masu tsattsauran ra'ayi da ke kan gefen keken suna kiyaye jakar daga durkushewa yayin da kake siyayyar ramuka kuma ka cika keken ka.

Ƙarƙashin ragamar ƙasa yana taimaka muku don ganin abin da ke cikin kowace jaka a sarari, wanda zai iya taimakawa lokacin da kuke ajiye kayan abinci. Ka tuna cewa waɗannan manyan jakunkuna ne na kayan abinci da za a sake amfani da su kuma idan an cika su da ƙarfi za su iya yin nauyi.

 

Mafi kyawun Haɗuwa: Jakunkuna na Kayan Abinci Mai Sake Amfani da Duniya tare da Ƙarfafa Ƙarfafawa

Wani zaɓi na ceton sararin samaniya don jakunkuna na kayan miya da za a sake amfani da su shine zabar sigar da za ta iya rugujewa, kamar wannan daga Earthwise. Waɗannan jakunkuna suna da tsayi inci 10, faɗin inci 14.5, da zurfin inci 10. Masu dubawa sun bayyana su a matsayin mafi girman girman, kuma mutane suna godiya cewa waɗannan jakunkuna suna da sauƙin buɗewa da ɗauka. Lokacin da ba a yi amfani da su ba, suna ninka lebur don ajiyewa a cikin ku kwalayen ko mota don amfani nan gaba.

Idan ka ga cewa jakunkunan kayan miya da za a sake amfani da su sun yi rauni sosai ko kuma sun ruguje lokacin da kake ƙoƙarin loda su da kayanka, to za ka iya jin daɗin aikin dambe na wannan saitin. Ba su da yuwuwar yin yawo a cikin akwati ko kujerar baya. Ka tuna kawai cewa bango da kasan waɗannan totes an ƙarfafa su da kwali, don haka waɗannan ba buhunan kayan miya ba ne waɗanda za a iya sake amfani da su.


Lokacin aikawa: Jul-11-2020